16th Committee  Members Name List & Contact Details (Term : August 2015 to 2018)
รายชื่อคณะกรรมการบริหาร ชุดที่ 16  (วาระ สิงหาคม 2558 – 2561)
 
1. ผศ. ดร.สุณี รักษาเกียรติศักดิ์ นายกสมาคม
  ASST.PROF.DR.SUNEE  RAKSAKIETISAK President

2.

ดร.มาตรินี   รักษ์ตานนท์ชัย

อุปนายก
  DR.  MATRINI  RUKTANONCHAI Vice President

3.

นายพงษ์ประพาฬ  ขันธ์นะภา

กรรมการ
  MR. PONGPRAPAN  KHANNABHA Committee Member

4.

ผศ. ดร.มานพ เรี่ยวเดชะ

กรรมการ
  ASST. PROF.DR. MANOP  REODECHA Committee Member

5.

นายณรงค์ กุหลาบ

กรรมการ
  MR. NARONG  KULAB         Committee Member

6.

น.ส. วาทินี ขานวงศ์

กรรมการ
  MS. WATINEE  KHARNWONG Committee Member

7.

ดร.ทัศนีย์ มัลลานู

กรรมการ
  DR.TASSANEE  MALLANOO Committee Member

8.

ดร.ฉัตรชัย  สมศิริ

กรรมการ
  DR.CHATCHAI SOMSIRI Committee Member

9.

น.ส. โรจลักษณ์  จักรไพวงศ์

กรรมการและสมาชิกสัมพันธ์
  MS. ROJJALAK   CHUCKPAIWONG Committee Member and Member Relations

10.

น.ส. นภัค จันทสูตร

กรรมการและประชาสัมพันธ์
  MS. NAPAK  CHANTASUT Committee Member and Public Relations

11.

ดร.อัครา ประโยชน์

กรรมการและนายทะเบียน
  DR.AKARA  PRAYOTE Committee Member and Registar

12.

นายศิริศาส เอื้อใจ

กรรมการและผู้ช่วยนายทะเบียน
  MR. SIRISAT  EAURJAI Committee Member and Asst. Registar

13.

นางสุปรีญา  อุนนาทรวรางกูร

กรรมการและเหรัญญิก
  MS. SUPREEYA  UENNATORN-WARANGGOON Committee Member and Treasurer

14.

ดร.สุชา  สมานชาติ

กรรมการและเลขาธิการ
  DR.SUCHA  SMANCHAT Committee Member and Secretary General

15.

นายเจนยุทธ  ไชยสกุล

กรรมการและผู้ช่วยเลขาธิการ
  MR. CHAINYUT  CHAISAKUL Committee Member and Asst. Secretary General

 

 

Advisors Name List & Contact Details (Term : August 2015 to 2018)
รายชื่อที่ปรึกษาสมาคมฯ  (วาระ สิงหาคม 2558 – 2561)

1. คุณเกษียร  เอื้อวัฒนะสกุล ที่ปรึกษา
  Mr. KASIEN UAHWATANASAKUL Advisor

2.

รศ. ดร.อุทุมพร พลาวงศ์

ที่ปรึกษา
  ASSOC.PROF.DR.UTOMPORN  PHALAVONK               Advisor

3.

ดร.วินัย พฤกษะวัน

ที่ปรึกษา
  DR. WINAI  PRUEKSAWAN Advisor

4.

รศ. ดร.ธนิต ผิวนิ่ม

ที่ปรึกษา
  ASSOC.PROF.DR.THANIT  PEWNIM Advisor